NOEL VẮNG EM PHƯƠNG LÂM BUỒN ..........TT

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

NOEL VẮNG EM PHƯƠNG LÂM BUỒN ..........TT

Bài gửi by oOoZaiMeooOo on Wed Dec 24, 2008 11:56 am

Anh a` giang sinh nay` co' le~ em ko ve^`" . Ca^u noi cua em that nhe nhang` nhung anh biet em ko ve^` thi` anh va^~n cho` vi` cung~ da~ 3 nam anh cho` em trong cai lanh cua giang sinh tu` khi em ra di ngoi^ nha` nay` va^N~ vay. Tuy ko con` co' em be^n canh ko con` co' nhung~ ngay` xanh chi con` 1 minh` anh voi anh va` anh va^N~ con` nho' loi` hu'a cua em " va` em se~ vê` em se~ ve^` be^n canh Anh" anh da~ wa Ngo^'c khi tin vao` loi hu'a do hay boi tai em chua the^ ve^` be^n anh vi` 1 li' do nao` do. Em a`, giang' sinh nam nay sap toi, cai' giáng sinh ma` anh chờ em lần cuối có lẽ anh da hết kiên nhẫn để chờ em , Cho dù mùa đông có lạnh hơn thì anh vẫn luôn tin rằng em sẽ quay về .......... Noel năm nay 2 phương trời tuy biết em đã xa em đã xa anh rồi để rồi những đêm nho' em nhiu` nhưng anh sẽ ko khóc để ko làm em thêm đau va` em sẽ về bên anh thôi . Anh dang tự trách mình tại vì sao lúc trước ko làm được ji2 cho em để giờ day 1 mình anh trong đem lặng lẽ cô đơn, lạnh, khẽ cười rồi bật dậy chạy thật nhanh rồi mắt khẽ cay......1 vòng tay tạm biệt , Xa thật sao ,cuộc đời ơi sao khắc nghiệt bao ngọt ngào bao luyến liếc nước mắt anh rơi cũng ko làm em quay lại dù mùa đông co' làm anh nhớ đến em nhiều hơn co' lẽ là do cai nắm tay nhẹ của em. cai cười hồn nhiên đã giúp anh thêm yêu cuộc sống giúp anh biết đặt niềm tin vào phía trước và tin vào em vào sức mạnh tinh yêu. rồi 1 ngày em nói với anh em phải đi xa anh đã ko khóc em cũng không chỉ khẽ lặng đi 2 con người với 2 cuộc sống chia rẽ em thì giờ đã có 1 người để cùng chia sẻ còn anh thi vẫn lặng lẽ trên con đường ngày xưa con đường mà ko bao giờ anh phai bước đi 1 mình vậy mà em đã ra đi . em đã đi thật xa đi đến 1 noi7 mới lạ mà ko còn có anh chung đường liệu em có hạnh phúc. có cam thấy alone như anh lúc này ............Đêm noel anh cố cười để giấu đi nối nhớ em người ta bảo uống rượu là quên nhưng ko phải vây anh có uống cũng ko thay doi duoc ji2 nỗi buốn vẫn cứ in sau trong anh đây.... giá như lúc đó anh ko để em đi ............Đêm nay lại 1 đêm noel nữa em ko về và anh đã đợi em 4 năm 4 sinh nhật có là ji 4 sinh nhật có là chi 1 lời hứa còn mãi trong anh: mãi chờ em nơi này.

giáng sinh buồn ko có em bên cạnh nhưng anh luôn tin rẳng 1 ngày nào đó em sẽ quay lại............à anh gửi cái bánh cho em đoá chắc em còn nhớ nó......................

tác giả: oOoZaiLuvMeooOo
oOoZaiMeooOo
Dân PL đang học quậy
Dân PL đang học quậy

Nam
Điểm danh vọng : 0

Xem lý lịch thành viên

Re: NOEL VẮNG EM PHƯƠNG LÂM BUỒN ..........TT

Bài gửi by Admin on Wed Dec 24, 2008 4:34 pm

sến bỏ mẹ

Adminstrator
Adminstrator

Nam
Điểm danh vọng : 97

Xem lý lịch thành viên http://phuonglam.yourme.net

Bài gửi by lll4ever on Wed Dec 24, 2008 4:36 pm

102

Moderator

Nam
Điểm danh vọng : 48

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by susu on Wed Dec 24, 2008 7:46 pm

admin zo zien^. tinh` cam? cua? nguoi` ta lam li bi dat' zay thoy^. dam' kiu sen' ha?. hok an ui? ng` ta thy` thoy nho` 00...00 ha hok bjk ten . 77
susu
Dân PL quậy dữ dội
Dân PL quậy dữ dội

Nữ
Điểm danh vọng : 16

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by pe_vi_1994 on Wed Dec 31, 2008 2:55 pm

noi chug la tạm ổn
nhưng ma người viêt kon trẻ thê nay ma như vay thi.........
pe_vi_1994
Thành viên nhiệt huyết
Thành viên nhiệt huyết

Nữ
Điểm danh vọng : -1

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics