Gửi Em !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Gửi Em !

Bài gửi by super_man on Sun Jan 04, 2009 2:33 pm

Đột nhiên muốn viết thư cho em dù anh bíet là anh sẽ ko bao giờ có can đảm để gửi cho em bức thư này ! Mới ngày nào anh và em còn cùng nhau cười nói vui vẻ, vậy mà bây giờ... em nhớ ko em? Ngày xưa chúng ta đã từng rất hạnh phúc bên nhau. Giây phút này, lòng anh đang ước mơ được về quá khứ để được nghe những lời em nói, nghe em chúc ngủ ngon,... Xin hãy hôn anh! Xin hãy ôm anh vào lòng. Cho anh biết là em vẫn còn rất yêu anh, vẫn còn rất cần anh...
Cuộc đời sao nghiệt ngã quá em ah! anh vẫn còn nhớ lời em hưá là sẽ yêu anh trọn đời suốt kiếp. Vậy mà giờ đây, em nỡ lòng nào nói rằng em ko thể thực hiện lời hứa đó. Kể ra thì cuộc tình của chúng ta cũng buồn quá em nhỉ! Anh có thể che giấu nỗi buồn, che giấu em , che giấu tất cả mọi người nhưng anh ko dám đối diện với chính mình vì trái tim anh biết là anh vẫn còn rất yêu em . Thật khổ sở khi fải sống 1 cuộc sống như vậy.
Anh đã phá ra cười và bảo rằng anh ko còn yêu em nữa ? Đúng! anh đã cười thật lớn, cười thật to nhưng sao trái tim anh đau quá em à! Có người nói: "Cười là tiếng khóc ko rơi lệ, người ta vẫn cười trong những lúc quá đau thương". Trái tim anh bảo rằng anh thật độc ác, độc ác với chính mình. Nó bảo rằng anh đã nói ra những lời làm cho nó như bị tan nát. anh đâu muốn. anh đâu có muốn thế nhưng chính lòng tự trọng của anh, à ko, fải nói là chính cái thói cứng đầu của anh đã bắt anh fải làm vậy. anh thật quá đáng fải ko em? anh ngốc quá! Đã bít là mình làm sai vậy mà vẫn ko chịu sửa đổi. Nhưng có lẽ vì chính cái thói cứng đầu đó của anh mà em đã thích anh chăng?
Nghĩ về em, anh lại khóc. anh khóc mà sao nườc mắt ko chảy xuống? À! anh bít rùi, chắc là những giọt nước mắt đó lại rơi vào trong lòng anh để dằn vặt trái tim đang đau đớn vì mất em của anh. anh tự trách mình thật nhìu vì đã để cho chúng ta có cái kết cục "tốt đẹp" như ngày hôm nay. Mà trách làm gì nữa khi mọi việc đã ko còn có thể cứu vãn nổi? Mình chia tay. 1 cuộc chia tay ko có nước mắt, ko có trách móc như bao cặp tình nhân khác, tất cả chỉ là 4 tiếng nhẹ nhàng thốt ra từ miệng em:"Mình chia tay đi!". Đau nhói. Đó chính là cảm giác của con tim anh lúc bấy giờ, Nhưng bít làm sao đây? Làm gì bây giờ ?

Sốc wá fải ko ? Chia tay đôi khi là 1 cách nhưng ko fải là giải fáp tốt nhất cho con tim của mỗi người."Nếu có duyên, chúng ta sẽ làm ban được ko". Đó là câu nói thường thấy nhất của 1 ngừơi nói với 1 người trước khi chia tay. Chúng ta ko làm thế nhưng có lẽ trong lòng của cả em và anh đều nghĩ như vậy, Giống như bao người khác, chúng ta chia tay chỉ vì lí do: Ko hợp.
Ko hợp! Ko hợp! Ko hợp! Ko còn 1 lí do nào hoàn hảo hơn cả. Vậy thì thôi! Em nhé! OK, mình chia tay. Luyến tiếc, Buồn Hối hân. Khóc. Tất cả mọi việc đều đã xảy rạ Thế thì chúng ta cũng ko còn gì để nói nữa cả anh đã, đang và sẽ mãi mãi ấp ủ trong tim mình những kỉ niệm đẹp về em, về anh và về 2 chúng ta. Tạm biệt em! Tạm biệt tình yêu của anh!

---------------------------------

super_man
Hận Gái hội BANG CHỦ
Hận Gái hội BANG CHỦ

Nam
Điểm danh vọng : 16

Xem lý lịch thành viên

Re: Gửi Em !

Bài gửi by Admin on Sun Jan 04, 2009 2:48 pm

ùi giời ba cái chuyện yêu, lăng nhăng lắm, riêng tôi thì chẳng biết cái gì...

P/S: avatar của superman sock quá

Admin
Adminstrator
Adminstrator

Nam
Điểm danh vọng : 97

Xem lý lịch thành viên http://phuonglam.yourme.net

Bài gửi by super_man on Sun Jan 04, 2009 3:18 pm

thì tui cũng có bik cái kon khỉ khô j đâu ! 89

thấy hay hay ! góp zui cho anh em coy thui !

------------------------------------------

Bao nhiêu nắng để làm khô 1 dòng sông? Bao nhiêu mưa để cuốn trôi 1 sa mạc? Bao nhiêu đêm để giết chết 1 nỗi nhớ? Bao nhiêu cái hôn để đong đầy 1 tình yêu? Bao nhiêu cái nắm tay để xóa bỏ khoảng cách? Bao nhiêu cái ôm để thấy ta trưởng thành? Bao nhiêu lời nói mới làm em hiểu anh? Bao nhiêu nước mắt để được tha thứ? Bao nhiêu nụ cười để làm vơi khắc khoải? Bao nhiêu im lặng để biết ta là của nhau? bao nhiêu chờ đợi để đổi lấy 1 lời yêu chân thành....".. Và ... ...bao nhiêu tiền… để thực hiện tất cả các việc trên? (đã bao gồm VAT)"

super_man
Hận Gái hội BANG CHỦ
Hận Gái hội BANG CHỦ

Nam
Điểm danh vọng : 16

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Sponsored content Today at 1:29 pm

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang