Cảm giác khi được iu.............

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Cảm giác khi được iu.............

Bài gửi by oOoZaiMeooOo on Thu Jan 15, 2009 11:56 am

sáng tác : sói (hem phai của Zai nha) cái nì la bài hát link nè :
http://www.yeucahat.com/listen.php?s=79425&sid=bd9d9ea295aff2e80e543cd548dfc778

BX NÈ ĐỪNG GIẬN OX NỮA NHA LUV LUV BX NHIU` NHIU` ...............TT .SR BX NAH` TT

có những đêm giữa căn phòng, có những khi anh muốn ôm thật sâu , khẽ chiếc hôn rất dịu dàng từ em , mong dc nắm đôi tay người

Có những đêm những đêm dài, với gối ôm anh ngỡ như là em, chợt tỉnh giấc mơ quá êm đềm, vì sao ta lại mãi xa nhau hoài .

Dù có những lúc nỗi nhớ khiến anh quá điên cuồng, dù có những lúc nhớ em anh thức qua từng đêm , dù cố nhắm mắt nỗi nhớ khiến anh cô đơn vì em, anh đã khóc trong đêm dài

Dù có những lúc cứ muốn nắm đôi tay người, dù có những lúc cứ mong được bước bên em, dù có những lúc dưới phố ngắm mưa anh mong rằng em , cũng sẽ nhớ anh nhìu hơn.

wow……………………………….i..yeah….yeah……….

2. Nhớ lúc xưa những đêm dài, chỉ có game với chiếc fone là vui , chẳng có ai khiến cho tim anh đập nhanh , qua từng tháng năm lâu dài.

Đến lúc khi đã iu rồi, chỉ có em với chính em mà thôi, đã khiến anh nhớ mong iu thương mình em , bao cảm giác khi dc iu.
Chorus :
Dù có những lúc nỗi nhớ khiến anh quá điên cuồng, dù có những lúc nhớ em anh thức qua từng đêm , dù cố nhắm mắt nỗi nhớ khiến anh cô đơn, vì em anh đã khóc trong đêm dài
Dù có những lúc cứ muốn nắm đôi tay người, dù có những lúc cứ mong được bước bên em, dù có những lúc dưới phố ngắm mưa anh mong rằng em , cũng sẽ nhớ anh nhìu hơn.
3. Đến lúc khi đã iu rồi, chỉ có em với chính em mà thôi, đã khiến anh nhớ mong iu thương mình em , bao cảm giác khi dc iu

77 SR bx nha TT
oOoZaiMeooOo
Dân PL đang học quậy
Dân PL đang học quậy

Nam
Điểm danh vọng : 0

Xem lý lịch thành viên

Re: Cảm giác khi được iu.............

Bài gửi by moon chanh on Thu Jan 15, 2009 3:25 pm

nghe co ve toi nghiep wa' nhi?

moon chanh
Dân PL tập chơi