chuc xuan

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

chuc xuan

Bài gửi by ____Jandi__ on Fri Jan 16, 2009 3:28 pm

*Chúc xuân năm mới chúc bình an
Chúc luôn tươi trẻ chúc giàu sang
Chúc sang năm mới nhiều hạnh phúc
Công thành danh toại chúc vinh quang

* CHÚC xuân bao chuyện tốt lành
MỪNG mùa én liệng trên cành hoa măng
NĂM trang cánh mỏng mai vàng
MỚI màu may mắn, đẹp sang khắp nhà.

* Năm mới, mong những ngày Xuân sẽ dài hơn. Đường đời, vững vàng hơn. Chính mình, nhiều kinh nghiệm hơn. Tình cảm, sắt son hơn. Gia đình, hiểu và yêu quý nhau hơn. Và sau cùng, sự nghiệp sẽ có nhiều bước tiến ngoạn mục hơn.

* Ba mẹ kính yêu! Đã hơn 3 năm con không có dịp đón Tết ở quê nhà. Nhưng mùa Xuân quê hương vẫn ấm áp trong con.

Nhân dịp đầu Xuân, con kính chúc ba mẹ ấm cúng và hạnh phúc. Trong lòng con, ba mẹ vẫn mãi là mùa Xuân.

* Các bạn trẻ thân mến! Các bạn đang và sẽ là mùa Xuân của đất nước, quê hương. Sang năm mới, chúng ta sẽ cùng phấn đấu và nỗ lực hơn để mai này giúp ích được nhiều hơn cho quê hương nhé! Mình gửi đến các bạn những lời chúc năng động, trẻ trung và nhân ái.

* Trải qua một năm với biết bao biến cố, vui có, buồn có, hạnh phúc có, bất hạnh có… Cho dù thế nào đi nữa thì tất cả cũng đều đã qua đi…Những ai đã có một năm cũ vui tươi hạnh phúc thì xin hãy trân trọng giữ gìn nó, xin hãy tiếp tục cố gắng làm cho những niềm vui, niềm hạnh phúc đó được tăng lên gấp bội. Còn những ai đã phải trải qua một năm với những vất vả thì xin hãy gác lại những khó khăn đó về phía sau...Để tất cả chúng ta sẽ đựợc cùng nhau đón một mùa xuân mới, một năm mới đầy hứa hẹn…

Nhân dịp xuân về, con xin kính chúc Ba Má được sống lâu trăm tuổi, tất cả mọi người trong gia đình mình và trên thế gian này được vui vẻ, hạnh phúc, an bình, mọi sự đều được như ước nguyện. Riêng anh, với tất cả tình yêu của em và hai con, em xin thương chúc anh một năm mới thành công trong việc làm, thành công trong xã hội, thành công trong gia đình, và thành công trong… tất cả mọi lĩnh vực!

* Vậy là thêm một năm nữa, anh không được đón giao thừa bên em. Tuy anh không được bên em, nhưng tình cảm của anh sẽ luôn hướng về em. Và em sẽ cảm nhận được anh trong khoảnh khắc thiêng liêng đó.

Anh chúc mọi điều hạnh phúc nhất sẽ đến với em. Cũng như vận hội mùa Xuân sẽ tiếp thêm cho em sức mạnh và ý chí cho dự định tương lai của em. Anh yêu em nhiều lắm...

____Jandi__
Dân PL đang học quậy
Dân PL đang học quậy

Nữ
Điểm danh vọng : 11

Xem lý lịch thành viên http://phuonglam8.tk/

Re: chuc xuan

Bài gửi by ____Jandi__ on Fri Jan 16, 2009 3:31 pm

hihihi may loi chuc nay co the chuc ong, ba ,anh ,chi ,.. doa

____Jandi__
Dân PL đang học quậy
Dân PL đang học quậy